8 Ports Gigabit and 2 SFP Giga ports Cloud Managed Router, tối đa 7 cổng Wan
THÔNG SỐ KỸ THUẬT ROUTER RG-NBR6205-E
- Router hỗ trợ 8 ports Giga, 2 SFP Ports
- Hỗ trợ tối đa 7 cổng Wan, cân bằng tải.
- Hỗ trợ 500 thiết bị sử dụng đồng thời, băng thông 1.5Gbps.
- Quản lý Cloud dễ dàng
THÔNG SỐ CHI TIẾT ROUTER RG-NBR6205-E
| Network Interface | 8 x 10/100/1000 Base-T, 2 x 1GBase-X SFP |
| Max. WAN Ports | 7 x 10/100/1000 Base-T, 2 x 1GBase-X SFP |
| CPU | 2 Cores, 1.2 GHz |
| RAM | 2 GB |
| Storage | 8 MB SPIFLASH + 8 GB EMMC |
| Recommended Bandwidth | 1.5 Gbps |
| Recommended Concurrent Users | 500 |
| Dimension | 440 mm x 43.6 mm x 200 mm (17.32 in. x 1.72 in. x 7.87 in.) |
| Weight | 2.9 kg |
| Installation | 1U 19-inch Rack-mounted |
| Power Supply | 100-240V AC, 50/60Hz |
| Power Consumption | < 25 W |
| Hard Disk Drive | 1 TB (Not delivered with the router, purchase separately) |
| Fan | 2 |
| Max Managed Access Points | 32 AP or 64 wall AP |
| PPPoE Server Accounts | 500 |
| System Log | Yes |
| Log Storage | Yes |
| L2TP VPN | Yes |
| PPTP VPN | Yes |
| IPsec VPN | Yes |
| L2TP/IPSEC Tunnels | 400 |
| L2TP/IPsec VPN Performance | 400 Mbps |
| Static Routing | Yes |
| RIP/RIPng | Yes |
| OSPFv2 | Yes |
| OSPFv3 | Yes |
| SNMP | Yes |
| Security Features | Yes |
| Certifications | CE, ROHS |
| Warranty | 3 Years |
LIÊN HỆ SIÊU THỊ CAMERA THEO SĐT 0963 358 296 ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI RG-NBR6205-E

Router RG-NBR6205-E

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.