5 Ports Gigabit Cloud Managed Router, 4 cổng Wan
THÔNG SỐ KỸ THUẬT ROUTER RG-NBR6120-E
- Router hỗ trợ 5 ports Giga
- Hỗ trợ tối đa 4 cổng Wan, cân bằng tải.
- Hỗ trợ 200 thiết bị sử dụng đồng thời, băng thông 500Mbps.
- Quản lý Cloud dễ dàng
THÔNG SỐ CHI TIẾT ROUTER RG-NBR6120-E
| Network Interface | 5 x 10/100/1000 Base-T |
| Max. WAN Ports | 4 x 10/100/1000 Base-T |
| CPU | 2 Cores, 880 MHz |
| RAM | 512 MB |
| Storage | 4 GB |
| Recommended Bandwidth | 500 Mbps |
| Recommended Concurrent Users | 200 |
| Dimension | 440 mm x 43.6 mm x 200 mm (17.32 in. x 1.72 in. x 7.87 in.) |
| Weight | 2.38 kg |
| Installation | 1U 19-inch Rack-mounted |
| Power Supply | 100-240V AC, 50/60Hz |
| Power Consumption | < 25 W |
| Hard Disk Drive | No |
| Fan | No |
| Max Managed Access Points | 16 AP or 32 wall AP |
| PPPoE Server Accounts | 200 |
| System Log | Yes |
| Log Storage | Yes |
| L2TP VPN | Yes |
| PPTP VPN | Yes |
| IPsec VPN | Yes |
| L2TP/IPSEC Tunnels | 16 |
| L2TP/IPsec VPN Performance | 8 Mbps |
| Static Routing | Yes |
| RIP/RIPng | Yes |
| OSPFv2 | Yes |
| OSPFv3 | No |
| SNMP | Yes |
| Security Features | No |
| Certifications | CE, ROHS |
| Warranty | 3 Years |
LIÊN HỆ SIÊU THỊ CAMERA THEO SĐT 0963 358 296 ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI RG-NBR6120-E

Router RG-NBR6120-E

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.