| Basic Information | |
| Module name | SFP-10G-LR-eKit |
| Part Number | 02315HNR |
| Model | SFP-10G-LR-eKit |
| Form factor | SFP+ |
| Application standard | 10GBASE-LR |
| Connector type | LC |
| Optical fiber type | SMF |
| Working case temperature [°C(°F)] | 0°C to 70°C (32°F to 158°F) |
| Digital diagnostic monitoring (DDM) | Supported |
| Transmission rate [bit/s] | 10 Gbit/s |
| Target transmission distance [km] | Single-mode fiber: 10 km |
| Transmitter Optical Characteristics | |
| Center wavelength [nm] | 1310 nm |
| Maximum Tx optical power [dBm] | 0.5 dBm |
| Minimum Tx optical power [dBm] | -8.2 dBm |
| Minimum extinction ratio [dB] | 3.5 dB |
| Receiver Optical Characteristics | |
| Rx sensitivity [dBm] | -12.6 dBm |
| Overload power [dBm] | 0.5 dBm |
Modul Quang Huawei SFP-10G-LR-eKit
3,100,000₫
Hãng sản xuất: HUAWEI
Mã sản phẩm: SFP-10G-LR-eKit
SFP+ 10G – Single mode – 1310nm – 10km – LC
Bảo hành 12 tháng
Mã: SFP-10G-LR-eKit
Danh mục: Switch và thiết bị mạng, Thiết bị mạng Huawei
Từ khóa: SFP-10G-LR-eKit
Mô tả
Thông tin bổ sung
| Trọng lượng | 0.2 kg |
|---|---|
| Kích thước | 10 × 3 × 3 cm |
| Brand | HUAWEI |
| Color | Màu Trắng |
Có thể bạn thích…
Sản phẩm tương tự
Switch Giga Managed HIKVISION DS-3E1516-EI
Switch Giga POE Smart DS-3E1518P-SI
Switch POE 24 cổng HIKVISION DS-3E0326P-E
Switch POE 8 ports HIKVISION DS-3E0310P-E/M
Liên hệ để được giá tốt nhất
Switch 9 Port POE HIKVISION DS-3E0109P-E/M(B)
Liên hệ để được giá tốt nhất
