Webcam 2MP HIKVISION DS-U12 độ nét cao, Mic thu âm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT WEBCAM DS-U12
- Cảm biến 2MP CMOS. Thấu kính độ méo thấp.
- Độ phân giải Full HD 1920×1080.
- Độ nhạy sáng: 0.1 Lux @ (F1.2, AGC ON).
- Tích hợp Mic thu âm rõ nét.
- Dây cắm USB 2.0 cắm là chạy không cần cài Driver.
- Chất liệu nhựa. Dây dài 2m
THÔNG SỐ CHI TIẾT WEBCAM DS-U12
Camera
| Image Sensor | 2 MP CMOS |
| Signal System | PAL/NTSC |
| Frame Rate | MJPG: 1920 × 1080 @ 30 fps/25 fps 1280 × 960 @ 30 fps/25 fps 1280 × 720 @ 30 fps/25 fps 640 × 480 @ 30 fps(default)/25 fps YUV2: 1280 × 960 @ 7 fps 1280 × 720 @ 10 fps 640 × 480 @ 25 fps |
| Resolution | 1920 (H) × 1080 (V) |
| Min. Illumination | 0.1 Lux @ (F1.2, AGC ON) |
| Shutter Time | PAL: 1/25 s to 1/50,000 s;NTSC: 1/30 s to 1/50,000 s |
| Lens | 3.6 mm fixed focal lens |
| Field of View | horizontal FOV: 81°, vertical FOV: 50°, diagonal FOV: 90° |
| Lens Mount | M8 |
| Day & Night | 24/7 Color Imaging |
| Angle Adjustment | pan: 0°; tilt: -10° to 30°; ratation: 0° |
| Cable Length | 2 m |
| Depth of Field | 0.4 m to ∞ |
Interface
| Video Output | USB 2.0 |
| Audio In | Built-in mic |
| Operating System | Windows XP/7/10, Android, Linux |
General
| Operating Conditions | -10°C to 40°C, Humidity: 90% or less (non-condensing) |
| Power Supply | DC 5V ± 15% (USB) |
| Consumption | Max. 1 W |
| Dimension | 118 mm × 46.8 mm × 54.9 mm (4.65″ × 1.84″ × 2.16″) |
| Weight | Approx. 140 g (0.31 lb) |
Accessory
| Packing List | Camera × 1 Quick Start Guide × 1 |
Function
| LED Indicator | Red: Standby Blue: Normally Working |
| White Balance | Auto |
LIÊN HỆ SIÊU THỊ CAMERA THEO SĐT 0963 358 296 ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI WEBCAM DS-U12

Webcam HIKVISION DS-U12

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.