Webcam 4K DS-U18 dành cho họp và học trực tuyến, livestream, hỗ trợ Mic
THÔNG SỐ KỸ THUẬT WEBCAM DS-U18
- Cảm biến 8MP CMOS. Thấu kính độ méo thấp.
- Độ phân giải 4K, 3840×2160
- Độ nhạy sáng: 0.1 Lux @ (F1.2, AGC ON).
- Tích hợp Mic thu âm rõ nét.
- Cổng Type C, Dây cắm USB 3.0 cắm là chạy không cần cài Driver.
- Chất liệu nhựa. Dây dài 2m
THÔNG SỐ CHI TIẾT WEBCAM DS-U18
Camera
| Image Sensor | 8MP CMOS |
| Signal System | PAL/NTSC |
| Frame Rate | USB 3.0: MJPEG: 3840 × 2160 @ 30 fps/25 fps 1920 × 1080 @ 30 fps/25 fps 1280 × 720 @ 30 fps/25 fps 640 × 480 @ 30 fps(default)/25 fps YUV: 1920 × 1080 @ 30 fps/25 fps 1280 × 720 @ 30 fps/25 fps 640 × 480 @ 30 fps/25 fps USB 2.0: MJPEG: 1920 × 1080 @ 30 fps/25 fps 1280 × 720 @ 30 fps/25 fps 640 × 480 @ 30 fps(default)/25 fps YUV: 1920 × 1080 @ 5 fps 1280 × 720 @ 10 fps/5 fps 640 × 480 @ 30 fps/25 fps |
| Resolution | 3840 (H) × 2160 (V) |
| Min. Illumination | 0.1 Lux @ (F1.2, AGC ON) |
| Shutter Time | PAL: 1/25 s to 1/50,000 s;NTSC: 1/30 s to 1/50,000 s |
| Lens | 3.6 mm fixed focal lens |
| Field of View | horizontal FOV: 79°, vertical FOV: 43°, diagonal FOV: 92° |
| Lens Mount | M16 |
| Day & Night | 24/7 Color Imaging |
| Angle Adjustment | pan: 0°; tilt: -10° to 30°; ratation: 0° |
| Cable Length | 2 m |
| Depth of Field | 2 m to ∞ |
Interface
| Video Output | USB 3.0 |
| Audio In | Built-in mic |
| Operating System | Windows XP/7/10, Android, Linux |
General
| Operating Conditions | -10°C to 45°C, Humidity: 90% or less (non-condensing) |
| Power Supply | DC 5V ± 15% (USB) |
| Consumption | Max. 2.2 W |
| Dimension | 130 mm × 53.2 mm × 56.6 mm (5.12″ × 2.09″ × 2.23″) |
| Weight | Approx. 137 g (0.30 lb) |
Accessory
| Packing List | Camera × 1 USB cable × 1 Quick Start Guide × 1 |
Function
| LED Indicator | Red: Standby Blue: Normally Working |
| White Balance | Auto |
LIÊN HỆ SIÊU THỊ CAMERA THEO SĐT 0963 358 296 ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI WEBCAM DS-U18

Webcam HIKVISION DS-U18

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.