| Model | S110-5T |
| Công suất chuyển mạch | 10Gbps |
| Tốc độ chuyển gói tin | 7.44Mpps |
| Cổng | 5 x 10/100/1000Base-T |
| MAC | 2K MAC |
| Kích thước | 100*65*22.5mm |
| Trọng lượng | 0.15 |
| Nguồn | 5V |
| Công suất nguồn | 4W |
| Độ ẩm | 5%~95% |
| Chống sét | ±4kV
|
Liên hệ để được giá tốt nhất
SWITCH 5 CỔNG 1G
| Model | S110-5T |
| Công suất chuyển mạch | 10Gbps |
| Tốc độ chuyển gói tin | 7.44Mpps |
| Cổng | 5 x 10/100/1000Base-T |
| MAC | 2K MAC |
| Kích thước | 100*65*22.5mm |
| Trọng lượng | 0.15 |
| Nguồn | 5V |
| Công suất nguồn | 4W |
| Độ ẩm | 5%~95% |
| Chống sét | ±4kV
|
| Trọng lượng | 0.5 kg |
|---|---|
| Kích thước | 16 × 12 × 8 cm |
| Brand | HUAWEI |
| Color | Màu Trắng |