Bộ mở rộng sóng Wifi 2 băng tần
THÔNG SỐ BỘ PHÁT WIFI RG-EW1200R
- Chuẩn Wi-Fi 5 (802.11ac).
- Tốc độ lên đến 1167Mbps, 2.4 GHz: 300 Mbps, 5 GHz: 867 Mbps.
- Hỗ trợ 2 anten 4dBi.
- Hỗ trợ 1 x 10/100 Base-T Port.
- Hỗ trợ lên đến 64 users, đồng thời 24 users.
- Hỗ trợ các chức năng: Repeater, Router, AP, WISP, WPS.
- Điện áp 220V
THÔNG SỐ CHI TIẾT BỘ PHÁT WIFI RG-EW1200R
| Wi-Fi Standards | Wi-Fi 5 (802.11ac) |
| Max. Wi-Fi Speed | 2.4 GHz: 300 Mbps, 5 GHz: 867 Mbps |
| MIMO | 2.4 GHz: 2×2, 5 GHz: 2×2 |
| Max. Users | 64 |
| Recommended Users | 24 |
| Antennas | 2 |
| Antenna Gain | 2.4 GHz: 4 dBi, 5 GHz: 4 dBi |
| WAN/LAN Port(s) | 1 10/100 Base-T Port |
| Operating Mode | Repeater, Router, AP, WISP, WPS |
| Advanced Technology | Yes |
| MESH | Yes |
| IPTV | No |
| Parental Control | Yes |
| APP Management | Yes |
| Firewall | No |
| Dimensions (W x D x H) | 128 mm x 102 mm x 60 mm |
| Weight | 0.25 kg (packages not included) |
| Power Supply | 100-240V~50/60Hz 0.5A |
| Warranty | 3 Years |
LIÊN HỆ SIÊU THỊ CAMERA THEO SĐT 0963 358 296 ĐỂ NHẬN TƯ VẤN BỘ PHÁT WIFI RG-EW1200R

Bộ phát Wifi Ruijie RG-EW1200R

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.