Máy chấm công và quản lý ra vào hỗ trợ 3000 nhâ viên, sử dụng vân tay và thẻ
MÁY CHẤM CÔNG VÂN TAY DS-K1T804AMF
- Tích hợp quản lý ra vào và chấm công.
- Tích hợp màn hình LCD 2.4 inch.
- Hỗ trợ đăng ký vân tay trực tiếp hoặc gián tiếp qua phần mềm.
- Khả năng lưu trữ 3000 người dùng, 3000 dấu vân tay với 100.000 bản ghi sự kiện.
- Kiểm soát chấm công: Thẻ từ hoặc vân tay.
- Thiết bị mở rộng: Tích hợp 01 khóa cửa, 01 báo động, 01 tách cửa, 01 ngõ vào báo động, 01 loa, 01 còi buzzer.
- Hỗ trợ trích xuất dữ liệu sử dụng thẻ và báo cáo điểm danh vào USB.
- Tối đa 32 ca làm việc riêng biệt.
- Chức năng báo động giả mạo và báo động khi bị xâm nhập trái phép.
- Hỗ trợ đầu vào báo động của bên thứ ba.
- Đầu đọc thẻ: kết nối đầu đọc thẻ vân tay mở rộng qua Wiegand 26/34; hỗ trợ RS-485.
- Đầu đọc vân tay: Modun quang học.
- Loại thẻ sử dụng: thẻ MF.
- Hỗ trợ bàn phím.
- Nguồn cấp: 12V DC.
THÔNG SỐ CHI TIẾT MÁY CHẤM CÔNG HIKVISION DS-K1T804AMF
| Display | |
| Screen size | 2.4-inch |
| Resolution | 320 × 240 |
| Type | LCD-TFT display screen |
| Audio | |
| Audio output | 1 loudspeaker, 1 buzzer |
| Network | |
| Wired network | TCP/IP, 10/100Mbps, self-adaptive |
| Wi-Fi | Support |
| Interface | |
| Network interface | 1 |
| RS-485 | 1 |
| Wiegand | 1 |
| Lock control | 1 |
| Exit button | 1 |
| Door contact input | 1 |
| Alarm input | 1 |
| Alarm output | 1 |
| TAMPER | 1 |
| USB | 1 |
| Capacity | |
| Card capacity | 3000 |
| Fingerprint capacity | 3000 |
| Event capacity | 100,000 |
| Authentication | |
| Card type | Mifare 1 card |
| Card reading distance | 0 to 4.5 cm |
| Card reading duration | < 1 s |
| Fingerprint module | Optical fingerprint module |
| Fingerprint comparing mode | 1:1 and 1:N |
| Fingerprint recognition duration | < 1 s |
| General | |
| Indicator | Power/status (red/green) |
| Power supply | 12 VDC/1 A |
| Working temperature | -10 °C to +55 °C (14 °F to +131 °F) |
| Working humidity | 10% to 90% (no condensing) |
| Color | Black (included), gold (optional), silver (optional), white (optional) |
| Dimensions | 205 mm × 76.5 mm × 37 mm (8.07″ × 3.01″ × 1.46″) |
| Installation | Surface mounting |
LIÊN HỆ SIÊU THỊ CAMERA THEO SĐT 0963 358 296 ĐỂ NHẬN TƯ VẤN, BÁO GIÁ MÁY CHẤM CÔNG DS-K1T804AMF

Máy chấm công DS-K1T804AMF

Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.