CỔNG DÒ KIM LOẠI CHÍNH HÃNG
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỔNG DÒ HIKVISION ISD-SMG1118L
| Model | ISD-SMG1118L |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | LCD màu 7 inch |
| Phát hiện kim loại | có kích thước bằng đồng xu |
| Chiều cao phát hiện cực thấp | các vật kim loại cao hơn 3cm |
| Chức năng cảnh báo đa vùng | hỗ trợ tối đa 18 vùng |
| Điều chỉnh mức báo động | hỗ trợ mức 255 |
| Chất liệu | Vỏ PVC |
| Đèn LED hiển thị | Hỗ trợ ở cột cổng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃─55℃ |
| Độ ẩm | 10%-95%, không ngưng tụ |
| Nguồn điện | 220V |
| Kích thước đường hầm | 2000(H)*710(W)*500(D) mm |
| Kích thước | 2000(H)*840(W)*600(D) mm |
| Cân nặng | < 75kg |
| Mức độ bảo vệ | IP41 |

CỔNG DÒ KIM LOẠI ISD-SMG1118L
